oOo Vĩnh Phúc oOo
... Bạn không phải là thành viên của Diễn đàn... Hãy đăng ký thành viên cùng chung tay xây dựng diễn đàn Vĩnh Phúc ...
oOo Vĩnh Phúc oOo
... Bạn không phải là thành viên của Diễn đàn... Hãy đăng ký thành viên cùng chung tay xây dựng diễn đàn Vĩnh Phúc ...
oOo Vĩnh Phúc oOo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oOo Vĩnh Phúc oOo

oOo Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của Teen Vĩnh Phúc oOo

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được. Em yêu anh . . . không phải vì anh là người như thế nào Mà vì . . . Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby heokondangiu Thu Aug 26, 2010 8:07 pm

» Thư giãn tí nào :D
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby ADMIN Wed Aug 18, 2010 6:31 pm

» BỞI VÌ EM YÊU ANH
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby heokondangiu Tue Aug 17, 2010 8:48 pm

» Sao phải đợi
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby windstorm Sat Aug 14, 2010 3:21 pm

» Bí quyết quay cóp: Tuyệt học võ công thời sinh viên
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby ADMIN Thu Aug 05, 2010 8:33 pm

» “Đặc sản” tiếng Việt
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Thu Jul 15, 2010 6:50 pm

» Thông báo lịch thi lại khoa kinh tế
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby ADMIN Thu Jul 15, 2010 3:39 pm

» Nếu được làm...
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby ADMIN Thu Jul 15, 2010 12:05 pm

»
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby ADMIN Thu Jul 15, 2010 12:01 pm

» Khi đã Yêu 1 Người....
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:27 am

» Bố ơi!
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:23 am

» Bạn
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:20 am

» Câu chuyện tình yêu
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:10 am

» Chợ Đêm Hà Nội_ 1 nét đẹp của người dân Hà Thành \:D/
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby ADMIN Sat Jul 10, 2010 10:24 am

» Tứ kết, Argentina – Đức: Duyên nợ chồng chất
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby ADMIN Sat Jul 10, 2010 10:22 am

» suy ngam nao
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Sat Jul 10, 2010 10:19 am

» Tuyên Ngôn Con Trai
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby 4ever lonely Sat Jul 10, 2010 10:17 am

» Lịch học kì 2
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby ADMIN Fri Jul 09, 2010 10:49 pm

» 7 điều tớ làm vì cậu...
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Tue Jul 06, 2010 9:04 am

» Tây Ban Nha cần một sự thừa nhận
7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeby ADMIN Sun Jul 04, 2010 12:22 pm

Top posters
ADMIN (121)
7 điều tớ làm vì cậu... I_vote_lcap7 điều tớ làm vì cậu... I_voting_bar7 điều tớ làm vì cậu... I_vote_rcap 
pio.kul (62)
7 điều tớ làm vì cậu... I_vote_lcap7 điều tớ làm vì cậu... I_voting_bar7 điều tớ làm vì cậu... I_vote_rcap 
1 Chấm 9 (43)
hiep_kt1 (31)
Ashes (28)
heokondangiu (26)
khanhnam (19)
Nhok Híp (16)
4ever lonely (12)
ღ¤™ღ¤Ñ§ốc¤ღ™¤ღ (12)
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 20 người, vào ngày Wed Mar 01, 2023 9:07 pm

7 điều tớ làm vì cậu...

Go down 
Tác giảThông điệp
4ever lonely
oOo HOU oOo
oOo HOU oOo
4ever lonely

7 điều tớ làm vì cậu... Empty
Bài gửiTiêu đề: 7 điều tớ làm vì cậu...   7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeSat Jul 03, 2010 1:40 pm

Vì cậu tớ đã thay đổi rất nhiều...Đến chính bản thân tớ cũng đang nghi ngờ mình có phải là chính mình nữa không? Nhưng...sự
nghi ngờ ấy lại tan biến...một khi tớ thấy cậu cười và khen tớ...

Có thể những điều thay đổi đó tốt với cả hai chúng ta... Rất tốt! Phải không?

...1... Vì cậu ... Tớ thường mặc đồ đen vào mỗi buổi chiều học
thêm
hay cả những khi không phải mặc đồng phục. Mỗi lần ghé vào cửa hàng là tớ cũng để tâm đến đồ màu đen hơn. Dù bị bố mẹ phản đối vì họ là những người không thích màu đen nhưng tớ vẫn quyết định mặc. Vì khi đó tớ thấy chúng ta rất hợp. Một màu đen pha lẫn trắng, mạnh mẽ...và tớ không ngờ ngoài cậu ra, ai nhìn vào cũng bảo tớ đẹp hơn, xinh hơn đấy. Khi nào đi đôi cậu và tớ cũng đều hiểu ý mặc đồ đen...Tuyệt quá phải không?

...2...Vì cậu...Tớ đã học chơi cờ tướng. Cậu có biết tớ đã từng ghét cay ghét đắng cái loại cờ này chỉ vì bị cậu bắt nạt hay không? Thế mà sau đó tớ lại muốn học kinh khủng, tìm đủ mọi
trang web và hỏi rất nhiều người...Nhưng nếu thực hành thì tớ chỉ muốn thực hành với cậu. Vì cậu luôn thắng nên tớ muốn trả thù cho bõ ghét...Thực ra thì chơi cờ cùng cậu cũng có nhiều thứ hay hơn là trả thù. Tớ có thể [You must be registered and logged in to see this link.] cậu đăm chiêu rồi vỗ trán "Ôi!" khi đi nhầm...Vui ha!

...3... Vì cậu...Tớ đã dành rất nhiều thời gian để làm một con thiên nga ghép từ hàng trăm mảnh giấy nhỏ. Mất thời gian, mất những buổi chiều đẹp trời có thể đi chơi cùng nhóm bạn, mất mấy bộ phim hay, mất đi rất nhiều thứ...Nhưng để đổi lại một nụ cười của
cậu. Tớ - từ một con bé hậu đậu chẳng làm gì ra hồn đã trở thành một người khéo léo hơn, kiên trì hơn...thay đổi tới mức ai cũng ngạc nhiên và trầm trồ... Cậu thấy thế nào?

...4... Vì cậu...Tớ đã tập đi xe đạp và cố gắng đèo một ai đó. Nhớ khi tớ bị đau chân cậu đã mất 4 ngày để đưa tớ đi, đón tớ về...Rất mệt, nhưng cậu không kêu ca gì cả. Còn tớ, tớ đã hứa khi nào khỏi dau chân tớ sẽ đền đáp bằng việc đưa cậu đi học, hay đi chơi dù chỉ một buổi. Nhưng từ đó tới nay đã cả một học kỳ rồi mà tớ vẫn
chưa thực hiện nổi. Tớ đã phải chịu đau mà không dám kêu ca nửa
lời...Tớ cố gắng để một ngày nào đó thực hiện lời hứa...Hihi...nhờ đó mà chân tay tớ cứng cáp hơn rồi đấy. Không là một [You must be registered and logged in to see this link.] như trước đâu!

...5... Vì cậu...Tớ đã học rất nhiều...Những môn cậu bị điểm kém là môn mà tớ điểm phẩy cao nhất, tớ muốn cậu khâm phục tớ và còn cái môn cậu điểm phẩy cao nhất thì tớ lại thấp lè tè...nên trong học kì này tớ sẽ cố gắng nhiều hơn. Để tổng kết cuối năm cậu phải khao chè cho tớ cũng như hồi học kì 1. Hôm đó đi ăn kem mà lạnh kinh khủng....nhưng có chỗ vẫn ấm là lạ.

...6... Vì cậu...Tớ đã học cách kiên trì, nhẫn lại, học cách chờ đợi và không khóc khi bị tổn thương. Cậu đã khiến tớ buồn, nhưng mà bây giờ quen rồi nên chẳng khóc nữa đâu. Chỉ thấy tức chút xíu. Nhưng nhờ cậu...tớ đã quen hơn với việc không phải lúc nào mình cũng đúng, dần thay đổi mình để hoàn thiện hơn trong mắt cậu...
Tuyệt không nào?

...7... Vì cậu...Tớ đã làm [You must be registered and logged in to see this link.] của cậu. Ngạc nhiên sao? Nếu không phải vì cậu...vì tương lai của chúng mình, tớ đã muốn tiến thêm rất nhiều...Tớ muốn làm nũng cậu, muốn đánh cậu, muốn cãi nhau với cậu, muốn hơn như thế nữa...Tớ cần rất nhiều chứ không phải chỉ là một người bạn... Nhưng...thế này cũng tốt, ít nhất là với chúng ta bây giờ...Nên là hãy mãi là bạn của nhau nhé....

[You must be registered and logged in to see this image.] Con gái đúng là không thể đỡ được. Dù sao thì con trai bọn t suy nghĩ bao giờ cũng giản đơn hơn rất nhiều [You must be registered and logged in to see this image.]
Khách vi
Khách viếng thăm

7 điều tớ làm vì cậu... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: 7 điều tớ làm vì cậu...   7 điều tớ làm vì cậu... I_icon_minitimeTue Jul 06, 2010 9:04 am

T
E
M
cái nào. Bài này hay ạ. Dk nhá
[You must be registered and logged in to see this image.]

7 điều tớ làm vì cậu...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tớ yêu cậu vì những điều bé nhỏ...