oOo Vĩnh Phúc oOo
... Bạn không phải là thành viên của Diễn đàn... Hãy đăng ký thành viên cùng chung tay xây dựng diễn đàn Vĩnh Phúc ...
oOo Vĩnh Phúc oOo
... Bạn không phải là thành viên của Diễn đàn... Hãy đăng ký thành viên cùng chung tay xây dựng diễn đàn Vĩnh Phúc ...
oOo Vĩnh Phúc oOo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oOo Vĩnh Phúc oOo

oOo Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của Teen Vĩnh Phúc oOo

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được. Em yêu anh . . . không phải vì anh là người như thế nào Mà vì . . . Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby heokondangiu Thu Aug 26, 2010 8:07 pm

» Thư giãn tí nào :D
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby ADMIN Wed Aug 18, 2010 6:31 pm

» BỞI VÌ EM YÊU ANH
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby heokondangiu Tue Aug 17, 2010 8:48 pm

» Sao phải đợi
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby windstorm Sat Aug 14, 2010 3:21 pm

» Bí quyết quay cóp: Tuyệt học võ công thời sinh viên
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby ADMIN Thu Aug 05, 2010 8:33 pm

» “Đặc sản” tiếng Việt
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Thu Jul 15, 2010 6:50 pm

» Thông báo lịch thi lại khoa kinh tế
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby ADMIN Thu Jul 15, 2010 3:39 pm

» Nếu được làm...
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby ADMIN Thu Jul 15, 2010 12:05 pm

»
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby ADMIN Thu Jul 15, 2010 12:01 pm

» Khi đã Yêu 1 Người....
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:27 am

» Bố ơi!
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:23 am

» Bạn
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:20 am

» Câu chuyện tình yêu
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:10 am

» Chợ Đêm Hà Nội_ 1 nét đẹp của người dân Hà Thành \:D/
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby ADMIN Sat Jul 10, 2010 10:24 am

» Tứ kết, Argentina – Đức: Duyên nợ chồng chất
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby ADMIN Sat Jul 10, 2010 10:22 am

» suy ngam nao
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Sat Jul 10, 2010 10:19 am

» Tuyên Ngôn Con Trai
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby 4ever lonely Sat Jul 10, 2010 10:17 am

» Lịch học kì 2
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby ADMIN Fri Jul 09, 2010 10:49 pm

» 7 điều tớ làm vì cậu...
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Tue Jul 06, 2010 9:04 am

» Tây Ban Nha cần một sự thừa nhận
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeby ADMIN Sun Jul 04, 2010 12:22 pm

Top posters
ADMIN (121)
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_vote_lcapLÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_voting_barLÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_vote_rcap 
pio.kul (62)
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_vote_lcapLÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_voting_barLÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_vote_rcap 
1 Chấm 9 (43)
hiep_kt1 (31)
Ashes (28)
heokondangiu (26)
khanhnam (19)
Nhok Híp (16)
4ever lonely (12)
ღ¤™ღ¤Ñ§ốc¤ღ™¤ღ (12)
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 20 người, vào ngày Wed Mar 01, 2023 9:07 pm

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được. Em yêu anh . . . không phải vì anh là người như thế nào Mà vì . . . Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn

Go down 
Tác giảThông điệp
heokondangiu
Đã Kết Hôn
Đã Kết Hôn

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn Empty
Bài gửiTiêu đề: LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được. Em yêu anh . . . không phải vì anh là người như thế nào Mà vì . . . Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn   LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn I_icon_minitimeThu Aug 26, 2010 8:07 pm

Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng
bao giờ trả lời được.

Em yêu anh . . .
không phải vì anh là người như thế nào

Mà vì . . .

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%280%29Em
thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi
điện hơn nhắn tin. Cái giọng nói đáng ghét ấy chưa quá ba câu là lại
trêu em rồi . . .

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%2814%29Tim
em luôn đập mạnh khi nói chuyện với anh . . . và nó vẫn ngang bướng như
vậy ứ chịu nghe lời em.

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn 996134x9ef5rxxsu
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%2813%29Em
thấy hạnh phúc và vui vẻ rất nhiều từ khi có nhau. . . dù bây giờ chưa
được gần nhau nhưng . . . chờ đợi là hạnh phúc anh nhỉ?

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%2873%29Cái
cách anh gọi em pà xã ơi nó tự nhiên cứ y như trời sinh ra là như vậy
rồi . . .
nhưng em hok kiu anh bằng ox đâu - ghét LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn 8

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%2813%29Em
yêu cả những lời trêu ghẹo của anh, vì em cảm nhận được rằng trong đó
tràn đầy sự quan tâm . . . vậy sự thật là . . .
LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%2812%29

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn 86159fl4jpwp0wz

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%289%29Em
không thể buồn lâu khi nói chuyện cùng anh . . . anh luôn có cách làm
em phải cười. Cái cách mà anh an ủi em thật là không giống ai, đúng chỉ
là anh mà thôi LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn 10

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%288%29Những
bài nhạc mà chúng ta cùng nhau nghe chúng cũng dễ thương như anh vậy . .
. ý mà hok phải nhạc anh chọn dễ thương hơn anh nhiều . . .LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn 3

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%2810%29Quen
nhau rồi em cố gắng nghiêm khắc với mình hơn . . . vì em sợ cái giọng
hù dọa của anh lắm. Là nể anh thôi chứ thiệt tình em cũng ứ sợ LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn 15

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%2828%29Anh luôn nhận điện thoại
cho dù có đang bận việc: "có việc gì không hả em?" - nghe thật thích có
giận hờn cũng biến mất tiêu LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn 9

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%2829%29Anh
luôn cho em biết anh đang làm gì? ở đâu? Làm em thấy mình quan trọng hơn
rất nhiều

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%28292%29Em
yêu cả cái cách mà anh tạm biệt em, khi anh chúc em ngủ ngon; yêu anh
hơn khi nhận sms từ anh . . .

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%2822%29Cả
khi anh nói :pà xã nghe nà - anh không thích . . . anh hok cho đâu

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%282%29Em
yêu cả cái cách gọi tên mà chỉ có hai chúng ta biết, nghe thật là dễ
thương phải không anh?

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn 261900-993565

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn L%20%2825%29Không
thể nói hết được vì sao em yêu anh. . . vì cả chính em cũng không rõ
nữa . . . chỉ có một sự thật là . . . anh hãy dùng chính trái tim mình
cảm nhận anh nhé . . .

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được.     Em yêu anh  . . . không phải vì anh là người như thế nào  Mà vì  . . .         Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn Flower-37

LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được. Em yêu anh . . . không phải vì anh là người như thế nào Mà vì . . . Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Không Cần Phải Hứa Đâu Em
» _____người bạn thích...và...người bạn yêu_____
» Sao phải đợi
» Nếu được làm...
» Ước gì mình được như anh ấy :D