oOo Vĩnh Phúc oOo
... Bạn không phải là thành viên của Diễn đàn... Hãy đăng ký thành viên cùng chung tay xây dựng diễn đàn Vĩnh Phúc ...
oOo Vĩnh Phúc oOo
... Bạn không phải là thành viên của Diễn đàn... Hãy đăng ký thành viên cùng chung tay xây dựng diễn đàn Vĩnh Phúc ...
oOo Vĩnh Phúc oOo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oOo Vĩnh Phúc oOo

oOo Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của Teen Vĩnh Phúc oOo

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được. Em yêu anh . . . không phải vì anh là người như thế nào Mà vì . . . Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby heokondangiu Thu Aug 26, 2010 8:07 pm

» Thư giãn tí nào :D
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby ADMIN Wed Aug 18, 2010 6:31 pm

» BỞI VÌ EM YÊU ANH
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby heokondangiu Tue Aug 17, 2010 8:48 pm

» Sao phải đợi
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby windstorm Sat Aug 14, 2010 3:21 pm

» Bí quyết quay cóp: Tuyệt học võ công thời sinh viên
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby ADMIN Thu Aug 05, 2010 8:33 pm

» “Đặc sản” tiếng Việt
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Thu Jul 15, 2010 6:50 pm

» Thông báo lịch thi lại khoa kinh tế
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby ADMIN Thu Jul 15, 2010 3:39 pm

» Nếu được làm...
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby ADMIN Thu Jul 15, 2010 12:05 pm

»
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby ADMIN Thu Jul 15, 2010 12:01 pm

» Khi đã Yêu 1 Người....
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:27 am

» Bố ơi!
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:23 am

» Bạn
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:20 am

» Câu chuyện tình yêu
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:10 am

» Chợ Đêm Hà Nội_ 1 nét đẹp của người dân Hà Thành \:D/
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby ADMIN Sat Jul 10, 2010 10:24 am

» Tứ kết, Argentina – Đức: Duyên nợ chồng chất
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby ADMIN Sat Jul 10, 2010 10:22 am

» suy ngam nao
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Sat Jul 10, 2010 10:19 am

» Tuyên Ngôn Con Trai
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby 4ever lonely Sat Jul 10, 2010 10:17 am

» Lịch học kì 2
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby ADMIN Fri Jul 09, 2010 10:49 pm

» 7 điều tớ làm vì cậu...
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Tue Jul 06, 2010 9:04 am

» Tây Ban Nha cần một sự thừa nhận
Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeby ADMIN Sun Jul 04, 2010 12:22 pm

Top posters
ADMIN (121)
Khi đã Yêu 1 Người.... I_vote_lcapKhi đã Yêu 1 Người.... I_voting_barKhi đã Yêu 1 Người.... I_vote_rcap 
pio.kul (62)
Khi đã Yêu 1 Người.... I_vote_lcapKhi đã Yêu 1 Người.... I_voting_barKhi đã Yêu 1 Người.... I_vote_rcap 
1 Chấm 9 (43)
hiep_kt1 (31)
Ashes (28)
heokondangiu (26)
khanhnam (19)
Nhok Híp (16)
4ever lonely (12)
ღ¤™ღ¤Ñ§ốc¤ღ™¤ღ (12)
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 20 người, vào ngày Wed Mar 01, 2023 9:07 pm

Khi đã Yêu 1 Người....

Go down 
Tác giảThông điệp
hiep_kt1
MOD - Quan Huyện
MOD - Quan Huyện
hiep_kt1

Khi đã Yêu 1 Người.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Khi đã Yêu 1 Người....   Khi đã Yêu 1 Người.... I_icon_minitimeTue Jul 13, 2010 9:27 am

Với tớ, tình yêu luôn thật lãng mạn và lí tưởng. Và khi đã chính thức bắt đầu một mối quan hệ "đặc biệt", tớ luôn tuân theo những quy tắc của mình...

Gửi cậu - "một nửa" của tớ

Chúng ta vừa đến với nhau, và cả hai đang trải qua những cung bậc cảm xúc đẹp tuyệt vời. Cậu luôn tạo cho tớ cảm giác an toàn bằng những hành động thể hiện sự quan tâm, yêu thương...Và tớ đôi khi ít thể hiện ra bằng lời nói rằng tớ "iu" cậu thế nào (con gái vốn kín đáo mà). Nhưng chắc cậu biết...

Khi đã yêu

- Là tớ chủ động thu hẹp lại tất cả những mối quan hệ phức tạp và dây dưa. Tớ sẽ không comment cho cậu bạn hotblogger nữa, và cũng đã "delete" luôn nick của những anh chàng "không rõ nguồn gốc". Tại sao tớ lại phải tạo dựng những mối quan hệ "không phải bạn bè" trong khi tớ đã có một người luôn bên cạnh và sẵn sàng chia sẻ với tớ?

- Là tớ "invisible" với tất cả những "cái đuôi". Một số cho rằng "dù đã có "nửa ấy", cũng phải cho những "cái đuôi" một vài hi vọng (dù hão huyền) để chứng tỏ "giá trị" của mình chứ". Tớ thì không. Tớ đã chán ngấy những cuộc hèn hò rất ư vớ vẩn cũng như những anh chàng "sến chảy nước". Mấy anh chàng ấy gộp lại cũng chẳng bằng một góc của cậu.

- Là tớ khước từ những lời bóng gió cầu kì. Nếu tớ không nói, cậu sẽ chẳng bao giờ biết rằng, cách đây vài hôm, "mối tình đầu" đã liên lạc lại với tớ và có vẻ như muốn "quay trở lại". Tớ đáp bằng một tin nhắn ngắn gọn: "Chọc tớ đi, rồi bạn trai tớ sẽ tìm đến cậu đấy". "Mối tình đầu" im bặt đến tận bây giờ. Nghĩ lại, tớ cảm thấy khá vui. Dù cảm giác "dằn vặt tội lỗi" khi quá ư vô tình, nhưng thà như vậy còn hơn để anh chàng ấy nuôi hi vọng, cậu nhỉ?

- Là tớ chăm sóc bản thân nhiều hơn, nhưng chỉ để đẹp trong mắt cậu mà thôi. Cậu là "chuyên gia thời trang" của riêng tớ, luôn tư vấn những trang phục phù hợp. Tớ cũng chăm sóc sức khỏe để làm cậu không phải lo lắng. Đẹp hơn trong mắt cậu cũng là vì để cậu tự hào hơn, cậu nhỉ?

- Là tớ làm quen với cụm từ "chúng ta". Bất kì việc gì, dù nhỏ bé đến to lớn, cả hai đều cùng được biết, thống nhất và chia sẻ. Khi có khó khăn, tớ luôn nói để cậu giúp đỡ và cùng nhau giải quyết. Có cậu, mọi thứ nhẹ hơn một nửa, vui biết bao.

- Là tớ bắt đầu cảm thấy thích nghi với những thói quen không phải của mình. Tớ nhận ra từ khi nào, sở thích của cậu cũng biến thành sở thích của tớ mất rồi...Tớ đã từng bảo là tớ ghét nghe nhạc không lời nhưng từ khi cậu thích nó, tớ cũng bằt đầu nghe chúng thường xuyên hơn...

- Là tớ dành nhiều thời gian cho cậu hơn. Tớ luôn bên cạnh mỗi khi cậu buồn và lo lắng khi cậu trông có vẻ mệt mỏi.

- Là tớ luôn dành cho cậu một tình yêu to lớn, một tình yêu đặc biệt và cao cả, khác với tình yêu gia đình và tình cảm bạn bè. Với tớ, khi đã yêu thì phải hết mình như vậy đấy cậu ạ...
Có lẽ khi yêu ta thường cố gắng thay đổi mình thật hoàn hảo trước mắt người ấy phải không nhỉ ^^

Khi yêu hãy dành hết trái tim cho người ấy bạn nhé ...

Dù không phải lúc nào cũng sẽ là happy ending ...nhưng khi nhìn lại ta sẽ thấy tự hào rằng ta đã yêu hết mình
Very Happy

Khi đã Yêu 1 Người....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» _____người bạn thích...và...người bạn yêu_____
» Gửi lại em người con gái tôi yêu...
» Bài toán người ăn xin ^^!
» Chợ Đêm Hà Nội_ 1 nét đẹp của người dân Hà Thành \:D/
» Giấy chứng nhận làm người :)