oOo Vĩnh Phúc oOo
... Bạn không phải là thành viên của Diễn đàn... Hãy đăng ký thành viên cùng chung tay xây dựng diễn đàn Vĩnh Phúc ...
oOo Vĩnh Phúc oOo
... Bạn không phải là thành viên của Diễn đàn... Hãy đăng ký thành viên cùng chung tay xây dựng diễn đàn Vĩnh Phúc ...
oOo Vĩnh Phúc oOo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oOo Vĩnh Phúc oOo

oOo Chào mừng các bạn đến với diễn đàn của Teen Vĩnh Phúc oOo

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» LÍ DO ...EM YÊU ANH!!!Đừng hỏi vì sao em yêu anh . . . vì em sẽ chẳng bao giờ trả lời được. Em yêu anh . . . không phải vì anh là người như thế nào Mà vì . . . Em thích nghe giọng nói ấm áp của anh, đó là lí do tại sao em thích gọi điện hơn
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby heokondangiu Thu Aug 26, 2010 8:07 pm

» Thư giãn tí nào :D
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby ADMIN Wed Aug 18, 2010 6:31 pm

» BỞI VÌ EM YÊU ANH
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby heokondangiu Tue Aug 17, 2010 8:48 pm

» Sao phải đợi
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby windstorm Sat Aug 14, 2010 3:21 pm

» Bí quyết quay cóp: Tuyệt học võ công thời sinh viên
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby ADMIN Thu Aug 05, 2010 8:33 pm

» “Đặc sản” tiếng Việt
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Thu Jul 15, 2010 6:50 pm

» Thông báo lịch thi lại khoa kinh tế
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby ADMIN Thu Jul 15, 2010 3:39 pm

» Nếu được làm...
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby ADMIN Thu Jul 15, 2010 12:05 pm

»
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby ADMIN Thu Jul 15, 2010 12:01 pm

» Khi đã Yêu 1 Người....
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:27 am

» Bố ơi!
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:23 am

» Bạn
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:20 am

» Câu chuyện tình yêu
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby hiep_kt1 Tue Jul 13, 2010 9:10 am

» Chợ Đêm Hà Nội_ 1 nét đẹp của người dân Hà Thành \:D/
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby ADMIN Sat Jul 10, 2010 10:24 am

» Tứ kết, Argentina – Đức: Duyên nợ chồng chất
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby ADMIN Sat Jul 10, 2010 10:22 am

» suy ngam nao
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Sat Jul 10, 2010 10:19 am

» Tuyên Ngôn Con Trai
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby 4ever lonely Sat Jul 10, 2010 10:17 am

» Lịch học kì 2
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby ADMIN Fri Jul 09, 2010 10:49 pm

» 7 điều tớ làm vì cậu...
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Tue Jul 06, 2010 9:04 am

» Tây Ban Nha cần một sự thừa nhận
Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeby ADMIN Sun Jul 04, 2010 12:22 pm

Top posters
ADMIN (121)
Tớ yêu cậu ... I_vote_lcapTớ yêu cậu ... I_voting_barTớ yêu cậu ... I_vote_rcap 
pio.kul (62)
1 Chấm 9 (43)
hiep_kt1 (31)
Ashes (28)
heokondangiu (26)
khanhnam (19)
Nhok Híp (16)
4ever lonely (12)
ღ¤™ღ¤Ñ§ốc¤ღ™¤ღ (12)
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 20 người, vào ngày Wed Mar 01, 2023 9:07 pm

Tớ yêu cậu ...

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Tớ yêu cậu ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ yêu cậu ...   Tớ yêu cậu ... I_icon_minitimeSat Jul 03, 2010 1:47 pm

.Khi mà cậu đợi tớ và nhỏ bạn tổng điểm xong, đợi cho tới khi trên sân trường không còn một bóng người, đợi tớ nói chuyện với cô thật lâu rồi lại quay
xe ra về trong tích tắc chỉ vì ngại nhỏ bạn của tớ...

Tớ yêu cậu
...Khi mà cậu cãi nhau với tụi bạn rồi lại làm lành ngay sau đó. Cậu luôn là người mở lời xin lỗi trước tiên, nhưng cũng có khi cứng đầu không chịu nhượng bộ. Vì...cậu không hề sai.

Tớ yêu cậu
...Khi cậu làm "tài xế" chở tớ đi học khi tớ đau chân. Lại đúng cái hôm hai đứa giận nhau nữa chứ, thế là trên đường cả hai im lặng, không ai đánh bạo nói lấy một lời, chẳng ai dẹp nổi hai tiếng "tự ái" để mà làm hòa. Và cuối cùng cậu đã cười và phanh "kit!!!": Stop! Hết tiền rồi a! Tớ bật cười (trong tim nhé) rồi hai chúng ta lại là bạn tốt.

Tớ yêu cậu
...Khi cậu đá cầu cùng cả nhóm bạn. Cậu luôn nổi bật (mà dù cậu đứng đâu thì cậu vẫn nổi bật trong tim tớ), cậu giỏi thể thao và có [You must be registered and logged in to see this link.] mạnh mẽ nữa. Cậu chơi cầu chưa bao giờ phạm lỗi với lại cũng chẳng bao giờ bắt bẻ ai nên tớ rất thích [You must be registered and logged in to see this link.] cậu khi đó, thật thoải mái.

Tớ yêu cậu
...Khi cậu cười. Lúc nào cũng cười. Cười [You must be registered and logged in to see this link.] lúc tớ gặp chuyện buồn, cười mỉm khi gặp tớ trên đường lúc đi cùng tụi bạn, cười chế giễu khi tớ nói sai (tức quá ha!), cười thân thiện, cười hạnh phúc....

Tớ yêu cậu
...Khi mà tớ cũng chẳng biết tại sao nữa, chỉ là yêu câu thôi!

Bạn tốt của tớ à!

[You must be registered and logged in to see this image.]

Tớ yêu cậu ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang